Report ID: #81C8D66A

ubimax.com

United States May HTTPS 20.5 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AnalyzePeak · ubimax.com — Card ng ulat
AnalyzePeak · ubimax.com

Technical audit ng ubimax.com

Hinugot namin ang pinakabagong pampublikong rekord ng ubimax.com — registration history, certificate state, hosting infrastructure — at pinagsama-sama sa scorecard sa ibaba.

Technical na Impormasyon

IP Address52.223.21.92
Lokasyon ng ServerUnited States
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLSectigo Public Server Authentication CA DV R36
Valid Hanggang2027-01-09
RegistrarRegistryGate GmbH
Nirehistro Noong2005-11-16
Mag-eexpire2026-11-16
Edad ng Domain20.5 taon

Snapshot

Snapshot ng ubimax.com: 20.5 taong gulang, naka-host sa United States, ISP Unknown, HTTPS OK.

Lifespan

Mula sa registration day, ubimax.com ay umiral ng halos 20.5 taon sa pamamagitan ng RegistryGate GmbH — sa loob ng "mature" maturity bracket ng aming model.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa ubimax.com at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (RegistryGate GmbH) at bansa (United States).

Network footprint

Mula sa network perspective, ubimax.com ay naka-host sa United States sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang ubimax.com ay kasalukuyang nasa rank na very_safe na may score na 100/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Tumutugon ang hosting infrastructure sa makatuwirang latency
  • Walang awtomatikong blocklist hits
  • Mayroong IPv6 connectivity
  • Verified ng ICANN ang registrar

Mga Babala

  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration
  • Limitadong pampublikong reputation data

Mga Madalas Itanong

Anong ISP ang nagse-serve sa ubimax.com?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa United States.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa ubimax.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (RegistryGate GmbH) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang ubimax.com?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng ubimax.com?
Ang SSL data sa ubimax.com ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang ubimax.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →